Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!

Akwatunan Gift na Kyauta na Musamman

Menene Rigid Box?

Akwatuna masu tsattsauran ra'ayi ɗaya ne daga cikin nau'ikan kwalayen da ake nema.Kusan duk samfuran alatu suna amfani da marufi mai tsauri don kayansu masu tsada da tsada.An san ƙwaƙƙwaran akwati don dorewa, amintacce, ƙarfi, da tsayayyen tsari.Waɗannan na'urorin lantarki don kwalaye masu tsauri na al'ada suna mayar da hankali kan takarda nannade da aka yi amfani da su a wajen babban guntu mai nauyi (famin launin toka) wanda ke ba akwatuna tsarin su.Waɗannan akwatunan ciki masu tsauri suna da rufin takarda don riƙe kamanni iri ɗaya a cikin ƙwarewar buɗewa.Don samun cikakkiyar ƙwarewar marufi, muna ba da shawarar koyaushe ku buga dielectrics kafin ci gaba.Wannan zai ba ku ra'ayi game da girma, daidaito, ƙwarewar mai amfani, da sauransu. Bugu da ƙari, za ku kuma gane ko akwatin ya dace da bukatun ku ko a'a.

 

Menene tayin marufi mai tsauri?

Akwatuna masu tsattsauran ra'ayi suna ba da duk yuwuwar 'yanci don ƙirƙirar marufi na keɓaɓɓen.Daga rufewa don saka sassa zuwa goyan bayan ciki da zaɓuɓɓukan taro, kuna samun 'yanci don tsara kowane bangare.Akwatunan Buga na Musamman suna da fa'idodi masu yawa azaman maganin marufi, saboda haka, kowane iri ya fi son amfani da waɗannan kwalayen bugu na al'ada.Duk da haka, su ne kayan alatu da 'yan kaɗan za su iya iyawa.Waɗannan kwalaye masu tsauri na al'ada suna ba da kariya da tsaro sosai.Samfurin ku yana da aminci yayin da yake cikin waɗannan akwatuna.Bugu da ƙari, abokan cinikin ku za su sami mafi kyawun abin sha'awa da ƙwarewar abokin ciniki.Lura cewa duk akwatunan ƙaƙƙarfan ƙayatattun kwalaye ne na akwatunan da aka riga aka yanke.

 

Yawan amfani da akwatuna masu ƙarfi

Babban fa'idar akwatunan Luxury shine cewa ana iya daidaita su cikin sauƙi.Kuna iya buga komai daga tambura zuwa sunayen alamar zuwa silhouettes na hoton alamar ku.Waɗannan akwatunan kayan alatu na iya ɗaukar kowane fanni na masana'antar bugu.Anan akwai wasu mahimmin batu da fa'idodin akwatunan marmari: Akwai bugu mai launi, Embossing, stamping, da sauransu.Komai yankin da aka yi amfani da shi (gyare-gyare akan duk fuskoki masu yuwuwa)Hanyar bayarwa da haɗuwa da akwatunan tsayayyen an haɗa su gaba ɗaya ko wani ɓangare.Akwai shi a cikin kowane nau'i da salo da za ku iya tunanin
Ƙarƙashin ƙira na ƙarshe na gyare-gyare .Za a iya yin ado da kayan haɗi kamar ribbons da dai sauransu Su ne kyakkyawan bayani don gabatar da samfurori masu kyau da kuma ba da kyan gani ga kunshin.Sana'o'i za su iya amfani da akwatunan kayan marmari don nunawa tare da fakitin kayan ado, turare, agogo, tufafi, cakulan, kyaututtuka da sauran kayan alatu.Akwatin da aka kawo an haɗa.Akwai fa'idodin samun akwatunan da aka haɗa kamar ƙarancin ƙoƙari da lokacin da ake kashewa akan haɗa shi bayan karɓa.Koyaya, tare da akwatunan da aka haɗa, kuna buƙatar kiyaye girman odar ku saboda ƙarar na iya zama mai ƙarfi.Akwatunan Magnetic na Magnetic, Akwatin Drawer, Akwatunan Akwatin da murfi, Akwatunan Naɗaɗɗen Rigid, Akwatunan Akwatin da aka isar da lebur, M Akwatunan pop-up, Yana da kyau a yi odar akwatunan lebur kamar yadda akwatunan kyauta da aka haɗa galibi suna da girma sosai don adanawa.Akwatunan lebur za su taru cikin 'yan mintoci kaɗan kuma suna da sauƙin adanawa idan aka kwatanta da kwalaye masu ƙarfi.

 

Salon akwatuna masu tsauri

Marufi mai tsauri ya zo cikin salo da siffofi da yawa.Zaɓin salon siffa da ƙira ya dogara da ku kuma bisa ga alamar alamar ku.Za mu tattauna wasu ƴan mahimman salo a cikin madaidaicin marufi.Akwati mai ƙarfi tare da murfin rufewa na maganadisu Menene yanayin marufi na e-kasuwanci?Akwati ne mai kauri mai murfi rufewa.Ƙaƙwalwar ƙira tare da ƙayyadaddun marufi mai tsauri wanda ke ba da ƙwarewar duniya ga abokan ciniki.Akwatin alatu mai ɗanɗano mai ƙarfi tare da murfi na maganadisu dole ne a sami marufi don kowane kasuwancin da ke hulɗa da manyan abokan ciniki.Kuna iya samun matte ko ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali, tambarin kamfanin ku da aka ɗora ko tambari mai zafi a gaba da sama, yin ƙarin al'ada tare da launuka da kuka zaɓa.Akwatunan maganadisu mai naɗewa ko akwatunan maganadisu masu naɗewa suna zama mafi shahara a zamanin yau.Ba su da tsada, idan aka kwatanta da akwati mai tsauri tare da murfin rufewar maganadisu.A matsayin kamfani mai shigo da kaya, mutum na iya ajiyewa da yawa ta hanyar canzawa zuwa akwatunan maganadisu masu ninkawa.Kwarewarmu ta ta'allaka ne da shahararrun salo biyu kuma duka biyun suna iya ɗaukar kowane nau'in keɓancewa da keɓancewa.Akwatunan da za a iya nannadewa sun fi sauƙi don adanawa kuma suna da sauƙin haɗuwa kuma.Ba kwa buƙatar lokaci mai yawa don shirya shi ga abokan ciniki.Jin kyauta don sanar da mu idan kuna buƙatar shawarwarin ƙwararru game da maganin marufi na takarda.Akwatin kwaskwarima na al'ada.Hakanan ana ɗaukar ƙirar marufi na musamman.Abokin cinikinmu ya fi son jigo mai sauƙi kuma mai tsabta don mafitacin kayan kwalliyar kayan kwalliyar su, don haka suna zaɓar ƙirar fararen fata don masu zane.Farar fari mai sheki UV daidai yayi daidai da samfuran su na halitta da na muhalli.Ɗaya daga cikin ƙira mafi tasiri na waɗannan kwalaye masu tsattsauran ra'ayi shine samun maƙallan waje a cikin wani nau'in CMYK daban-daban.Tsarin bugawa yana sa akwatunan ajiya mai ban sha'awa, sabo da kuzari wanda zai dauki hankalin mutanen da ke kula da bayyanar su.Akwatunan Rigid na al'ada suna ba da juzu'i ga samfuran ku don adana samfurin daga haske da sauran abubuwan muhalli tare da aminci da kariya ga kwalaben gilashin ku.Akwatunan kayan ado na al'ada.Akwatunan kayan ado na al'ada sune jerin marufi masu ƙira don alamar kayan ado na alatu.Abubuwan da ke ciki sune 'yan kunne, abin wuya, mundaye, pendants.Duk akwatunan sun ƙunshi abin da aka cire baƙar fata mai cirewa don nuna samfurin.Kuna iya tsara ƙirar ku akan launi, kayan tambari, da gamawa.Alamar zafi mai zafi ko Spot UV akan haskaka alamar ku ta amfani da takarda bugu na al'ada tare da ƙirar launi wanda akwatin kyauta na salon wasan ya dubi wata hanya dabam.Kuna iya amfani da ribbon a matsayin na'ura ga madaidaicin akwatin marufi.Ana samun waɗannan ribbon a kowane launi da sautuna.Muna ɗokin ba ku mafita na marufi na musamman.Akwatunan kyauta masu tsauri na al'ada.Akwatunan kyaututtuka na al'ada suna da matukar buƙata ga waɗannan kamfanoni waɗanda ke buƙatar akwatunan marufi masu ƙarfi da ƙarfi don samfuran su.Duk da kyawawan halayensu, akwatunan kyauta na al'ada na iya ɗaukar nauyi mai nauyi saboda ƙaƙƙarfan tsari.Babban amfani da akwati mai ƙarfi shine don samar da ladabi ga samfurin.Ba wai kawai ba amma kuma suna da kyau don burge abokan ciniki ta hanya mafi mahimmanci.Ƙirƙirar hoton alama ta amfani da girma da siffofi daban-daban don samfurori daban-daban.Akwatunan kwalaye masu ruɗi suna ci gaba a kwanakin nan.Waɗannan ba kawai sauƙin adanawa bane, har ma da sauƙin haɗuwa.Don haka, suna da yawan buƙata.Yawancin kamfanonin marufi masu tsauri suna neman samarwa abokan cinikinsu irin wannan ƙwarewar da za su iya rabawa tare da wasu.Custom printed collapsible m kwalaye aiki a matsayin marketing kayan aiki da. M kyandir akwatin, m kyauta kwalaye da murfi, foldable m kwalaye tare da murfi, da maganadisu ne marufi mafita a gare ku.Kuna iya yin odar akwatunan kyauta masu tsattsauran ra'ayi akan farashin kaya tare da Packaging Blue Box.

 
Akwatunan cakulan tsantsa na al'ada

Wanene a duniya ba ya son cakulan?Yi amfani da akwatunan cakulan tsantsa na al'ada don sanya samfuran ku yin fice a kan rumbun kowane shago.Waɗannan akwatunan cakulan bugu na al'ada suna ba da ladabi da alheri.Haka kuma, zaku iya ƙara fara'a da mahimmanci ga samfurin ku.Samfurin ku na ban mamaki ya yi kama da ban mamaki a cikin waɗannan akwatunan alatu.Zayyana waɗannan kwalaye masu tsattsauran ra'ayi ya dogara da ku.Yaya nisa kuke shirye don ɗaukar samfurin ku?Menene ma'anar wannan samfurin a gare ku?Tare da wannan bayani na marufi, zaku iya ƙirƙirar wayar da kan jama'a kuma ku tilasta ƙarin abokan ciniki su siyan samfuran ku.Nunin Raymin yana alfahari da hidimar abokan cinikinsa fiye da shekaru goma.Muna aiki azaman amintaccen mai ba da mafita ga marufi ga kamfanoni da yawa masu tsauri.Ƙwararrun ƙwararrunmu da ƙwararrun masu zanen hoto suna nan koyaushe don taimaka muku da ƙirar ƙirƙira ku.Idan kun riga kuna da ƙira don marufi mai tsauri na al'ada, za mu iya sa su ma mafi kyau a gare ku.Kwararrun mu na iya sa ƙirar ku ta zo rayuwa.Da zaran kun tabbatar da ƙirar ku, za a saka marufi a cikin samarwa.A cikin kwanaki za ku sami kayan aikin ku a ƙofar ku.Kyakkyawan marufi yana da mahimmanci ga samfurin ku.Yana ba da daraja da fara'a tare da lallausan samfurin ku.Tuntuɓi ƙwararrun tallace-tallacen mu a yau don zance ku kuma za su samar muku da farashi mai araha.Sama shine iyaka ga akwatuna masu tsauri yayin da suke aiki da dalilai da yawa.Ƙarfinsu shine mafi ƙarfin kwat da wando.Tunanin ku kawai zai iya sanya iyaka akan waɗannan akwatunan alatu.Mafi kyawun abu shine zaku iya samun akwatunan tsayayyen al'ada gwargwadon buƙatunku da abubuwan da kuke so.

 

Akwatuna masu tsauri don kasuwanci

Wasu 'yan kasuwa suna son ba da kyauta ga abokan cinikinsu.Koyaya, suna buƙatar samun marufi wanda ba wai kawai yana burge abokan cinikin su ba amma har ma yana da manufa.Suna neman mafita mai ɗorewa waɗanda ke da wahalar jefawa da mantawa.Sanar da ku kuma burge abokan cinikin ku tare da akwatunan da za a iya daidaita su.Sanya alamar ku ta zama abin gani ta hanyar keɓance tambarin ku akan kowane akwati.

 

Samun farashi mai rahusa akan gyare-gyare

Mutane suna da ra'ayi gabaɗaya cewa tsayayyen kwalaye masu kawo kaya suna cajin kuɗi da yawa don keɓancewa.Duk da haka, wannan ba gaskiya ba ne;Sabanin sanannen rashin fahimta, suna da kyawawan araha.Packaging Blue Box yana ba da ɗorewa, mai araha da kuma hanyoyin da za a iya daidaita su ga duk samfuran.Hanya ce ta tsayawa daga cikin taron kuma yin wani abu na musamman ga abokin cinikin ku wanda zai yaudare su su sake ziyartar tashar ku.Idan kuna neman yarjejeniya mai araha, oda adadin kuɗi.Yin oda ta irin wannan hanya zai taimaka muku samun ƙarin rage farashin.Wannan zai tabbatar da cewa kuna da akwatunan kyaututtuka da aka tanadar don bayarwa.

 

Keɓance kwalaye masu tsauri don kowane lokaci

Ana samun haɓakar akwatunan kyauta na musamman don bukukuwan aure, ranar haihuwa, bukukuwa, taru, haɗuwa, alƙawari, bukukuwan tunawa, da kowane irin lokuta.Idan kuna shirin taron ku kafin lokaci, zaku iya yin odar akwatunan kyaututtuka masu tsauri a gaba daga Kundin Akwatin Blue kuma ku sanya taron ku zama iri ɗaya tare da keɓancewar sa na akwatunan bayarwa.Yawan amfani da akwatuna masu ƙarfi.Akwai amfani marasa iyaka na akwatuna masu tsauri.Keɓance da amfani da abin da kuke so.Kamar yadda muka ambata a baya, sararin sama shine iyaka ga waɗannan akwatuna.Kuna iya amfani da su azaman akwatunan kyauta na tufafi, akwatunan kyaututtukan kayan ado, akwatunan rigar riga, akwatunan marufi masu ƙarfi, akwatunan kyautar bikin aure, ko wani abu dabam.Akwatin baƙar fata shine mafi mashahuri tare da abokan cinikinmu.Koyaya, zaku iya samun fari, launin ruwan kasa, da kowane launi da kuke so.Girma da siffar za su dogara ne akan zabi da fifikonku.Ta wannan hanyar, zaku iya samun kwalaye masu tsattsauran ra'ayi kowane iri wanda ya dace da bukatunku.Nawa ne farashin keɓancewa?Wannan ita ce mafi yawan tambaya a zukatan abokan ciniki da ke hana su keɓancewa.To, samun amsar wannan tambayar bai taɓa yin sauƙi ba.Kuna iya cike fom kan layi mai sauri kuma zaɓi zaɓuɓɓuka bisa ga zaɓinku.Da zarar an yi, za ku kasance dannawa ɗaya daga gano nawa zai kashe ku.Kawo aji zuwa alamar ku ta amfani da kwalaye masu tsattsauran ra'ayi tare da murfi daga Packaging Box Blue!


Lokacin aikawa: Maris-01-2021