Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!

Yadda Ake Kididdige Girman Akwatin Launi na Kasa ta atomatik?

A cikin aikace-aikacen marufi na yau da kullun, akwatin launi na ƙasa ta atomatik hanya ce ta marufi ga kowa da kowa.Abokin ciniki yana maraba da shi saboda yana da sauƙin haɗuwa don amfani, wanda zai iya adana lokaci da yawa akan shiryawa.Kayan akwatin launi na kasa ta atomatik gabaɗaya an raba su zuwa nau'ikan biyu: takarda na fasaha da takarda corrugated.Takardar fasaha gabaɗaya 200-450g.Akwai nau'ikan takarda da yawa, kamar E sarewa, sarewar B, sarewa BE, sarewar AB.Gabaɗaya, Raymin Dispaly ana iya keɓance shi gwargwadon bukatun abokin ciniki.Abokin ciniki kawai yana buƙatar gaya mana abin da yake tunani ko samarwa Don samfuran da abokan ciniki ke buƙatar fakiti, ƙungiyar Raymin na iya keɓance marufi don samfuran abokan ciniki.

A ƙasa muna amfani da zane mai sauƙi don tantancewa

Hanyar lissafin girman akwatin launi na kasa ta atomatik, ta yadda a cikin sadarwar marufi na yau da kullun, kowa zai iya gina gadar sadarwa cikin sauri.

Girman samfurin da aka ƙare: tsayin X nisa X

Girman girma: tsayi = (tsawon + nisa) X2 + matsayi mai mannewa (Matsayin mannewa ya dogara da girman akwatin launi na abokin ciniki, kama daga 12-25mm)

Girman girma: nisa = (nisa/2)+2+tsawo+nisa+2

QQ截图20210615160058

 

Don haka muna da akwatuna suna zuwa kamar ƙasa.

1563154177902774

 

Akwatin Gyaran Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Kai

1563154177392246


Lokacin aikawa: Juni-15-2021