Nunin kwali ya sha bamban da sauran kayan aikin, saboda kawai tsarin sa na iya bambanta da yawa.Ya dogara da buƙatar abokin ciniki da kunshin samfur.Kyakkyawan nunin tsarin pos ƙirar ƙira ce wacce aka haɗe tare da halayen samfur, da alamar abokin ciniki.Kyakkyawan tsari ya kamata ya kasance a cikin abubuwan da ke ƙasa:
1. Ƙarfi mai ƙarfi don ɗaukar nauyin samfurin.Wannan shine ainihin madaidaicin nunin pop.Abokin ciniki yana buƙatar kiyaye tasoshin nuni na dogon lokaci.Suna buƙatar tabbatar da nunin faifan mu na FSDU na iya ɗaukar nauyi na dogon lokaci.
2. Sauƙaƙe haɗuwa.Kamar yadda nunin shiryayyen takarda kayan aiki ne na haɓakawa, abokin ciniki baya son kashe lokaci mai yawa akan haɗa su.Suna son ɗaukar ƙarin lokaci akan siyar da samfuran su. Wannan buƙatar za a iya haɗa nunin POS cikin sauƙi a cikin mintuna da yawa ko ma daƙiƙa.
3. Mai jan hankali ko kama ido.Ana iya yin wannan ta wasu fitilu, wasu ƙananan fitilu, wasu na'urorin sauti, ko wasu nunin LCD.Akwatin nunin corrugated yana tsaye, amma zamu iya shigar da wasu na'urorin haɗi don mai da shi kamar ɗan kasuwa na gaske.
4. Kyakkyawan tsarin FSDU zai iya nuna daidaitattun samfuran da aka sanya kuma ya nuna halayen samfuran.
5. FSDU tare da kyakkyawan tsari na iya kare samfurin daga lalacewa a lokacin sufuri ta hanyar hanyar cikawa mai dacewa na akwatin, kuma ba zai murkushe FSDU a ƙasan Layer ba lokacin da aka tara lokacin da aka ɗora majalisar ministocin.
Nuni na Raymin na iya ba da tsari daban-daban da nunin tasiri mai tsada ga abokan ciniki, gami da ƙaramin akwatin nuni da aka sanya akan saman tebur, babban nunin bene wanda zai iya tsayawa a ƙasa, da babban rabin ko cikakken nunin pallet.Nau'in na iya bambanta daga nunin gefe ɗaya zuwa ɓangarorin biyu, gefen uku ko nunin gefe huɗu.Ga wasu samfura masu ƙira daban-daban da ƙanana, kamar tabarau, za mu iya yin nuni a siffar zagaye mai jujjuyawa tare da spinner ƙarƙashin nuni.Idan za ku iya yin wasu maki da suka yi fice, za mu iya yin wasu fastoci a gaban nunin don sa abokin ciniki ya ƙara kula da shi.A cikin kalma, idan aka kwatanta da ɗakunan ajiya na wasu kayan, ɗakunan takarda na iya zama mafi sauƙi, mafi dacewa don tarawa da rarrabawa, kuma mafi mahimmanci a cikin farashi.
Lokacin aikawa: Oktoba-28-2021